



TAARIFA KWA UMMA

ZOEZI LA USOMAJI MITA ZA MAJI KUANZA MACHI 10 - 15, 2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (**DAWASA**) inawataarifu Wateja na Wananchi katika Mikoa ya **Dar es Salaam** na **Pwani**, kuwa zoezi la usomaji wa mita za maji linaanza **Machi 10 hadi 15, 2025**.

Baada ya zoezi la usomaji mita kukamilika, **Mteja atapokea ujumbe wa kuhakiki usomaji wa mita yake kabla ya bili kutumwa.**

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja **0800110064 (Bure)** na **0735 202 121 (WhatsApp tu)**

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano

☎ 0800110064

Facebook, X, Instagram, YouTube, LinkedIn icons followed by dawasatz

☎ +255 735 202 121

🌐 www.dawasa.go.tz